Chromix RGB bramuráma fyrir framsetningu á skjánum LT-ALF120F-TA
Lintel 120 mm Chromix TM RGB-ramma talning hefur afbrigðilegt RGB ljós, samsetningu án verkfæra, fjarstýringu og borð yfir trádlausa hleðslu. Köppurinn leiðir rafmagnið og þarf því ekki ytri AC-snoður. Hann styður tvíhliða og einhliða SEG efni myndasýningar til að sýna merkið þitt og með samsetningu við stillanlega LED-belti er náð fullkominn samræmi á milli SEG ljósaskápsins og RGB kant-skápsins.
Sérstöðu
| Hlutur nr. | LT-ALF120F-TA |
| Stærð: | 1000x1000 mm |
| Myndarstærð: | 917x917 mm |
| Packingsíða: | 470x210x1150 mm |
| N.V.: | 11.5kgs |
| V.F.: | 17.5KGS |
| STK/FTN: | 1FTN |
| Þykkt LED ramma með birtu á brún: | 120mm |
| Inngangsspenna: | 100–240 V / 50–60 Hz |
| Úttaksspenning: | 24 V / 8,3 A |
| Kraftur: | 200W |
| Þjónustulífið: | 50.000 klst. |
| Fastgreiðsla á pósteri: | SEG |
| Ritfargur fyrir pósterprentun: | UV / Hitaeindur / Beint inndrifni prentun |
| Auglýsingamatið: | Efni |
| Vottun: | CE, Rohs |
Forsendur
120 mm Chromix RGB-rammatala er hannaður fyrir sýningar, viðburði, verslunarrými og ávöxtun. Þykkleiki rammsins er 120 mm og RGB-ramminn er stjórnaður á fjarvega, sem myndar augnafallandi merkjafókus og er hægt að sérsníða fyrir mismunandi ávöxtunarherferðir, rými eða litasamsetningu merkisins. Byggt á uppbyggingarbyggingu SEGPRO Light Box Counters, styður það uppsetningu án verkfæra og hefur tvíhliða Edge RGB-birtingu. Umbreyttu staðbundnum sýningum í dýnamískar. Í samanburði við venjulegar SEG-lykta sýningaskápa býður þessi RGB-rammatala upp á dýnamískar, lituðar birtueffekti til að auka ávöxtunarhröðun og draga meira athyggi við gesti.
① 120 mm álurammi, snöpp-lás hönnun, uppsetning án verkfæra, endurnýtanleg bygging
② Uppsetning RGB-ramma og SEG-samsíða efni myndar í 3 mínútum
③ RGB-stjórnun á fjarvega (64 litir og 8 dýnamískar birtuháttir), falin RGB-stjórnubox
④ Vélræn hlaðstöð innbyggð í borðsflatuna
⑤ Valkvæmt einhliða eða tvehliða SEG-samsíða efni prentuð mynd
⑥ Valkvæður einhliða eða tvíhliða RGB kantrammi
⑦ Valkvæður innri ljósstrengjasetur til að bæta ljósi á myndirnar þínar
⑧ Margar litávallar fyrir ramma eru í boði, meðal annars silfurlit állúmíníum, hvít eða svart með rafmagnsdekk
⑨ Ökuvagnsbyggi af Oxford-mati, léttur til að berast
Valkvæði innri ljósstrengjaseturinn er hannaður til að bæta ljósi á prentuðu myndina frá innan í LumaFrame LED Lightbox Countern, sem gefur bjartari og liflegri sýningu. Þótt RGB ytri ramminn sé innifalinn sem staðlagt aukaþekk, hjálpar viðbættur innri LED-strengurinn til að bæta ljósi á heildarmyndplátuna, svo að litir, listaverk og merki virðist skýrari og áhrifameiri í sýningasölum, verslunarrúm og umhverfi með lægra ljósnivá.
Þessi uppgráða er í lagi ef þú vilt sterkasta sjónlega áhrifin af talvunni á sýningarskáranum þínum. Án innri bakbæltingar mun myndin líta út fyrir að vera auðvitað dökkvri, en valkvæm bæltingarbeygjusettin bringur prentmyndina til lífs með jafnari bæltu yfirborði. Það er frábær valmöguleiki fyrir merki sem vilja ná hámarki á bakbæltum sýningarskárum með aukinni viðveru og áhrifamikilli sjónleika. Í lagi fyrir sýningasvæði, sýningarrúm, móttökusvæði og svæði fyrir vörusýningu.

Tengdu Chromix RGB ramma LED ljósaskáru sýningarskársins við samhæfðan 120 mm RGB ramma bakgrunn frá sama bæltu sýningarskára fjölskyldunnar til að búa til áhrifamikillegri sýningu eða verslunaruppsetningu. LED ljósaskára sýningarskársstöð, sem gefur þér flókna valmöguleika til að búa til samhæfðan merkisbundinn bakgrunn í kringum sýningarskáran þinn.
Líkt og SEGPRO-merkisbúðarkerfið er hægt að nota RGB Frame Counter sjálfstætt eða sameina margar talningarborð til að mynda L-laga sýningarbúðir. Vegna þess að allar rammaeiningar eru móduleigar er hægt að setja upp kerfið á stuttan tíma. Það er auðvelt að flytja með hjálp trolley Oxford-poka fyrir endurteknan viðskiptanotkun.
Ljós gerir auglýsinguna þína öðruvísi
Chromix™ RGB-rammatalaðilinn er hannaður fyrir:
① Mýsingu í viðskiptaforriti
② Sýningu í verslunarmiðstöðum
③ Fjárfestingar í kaupstað
④ Vafra-verslunir
⑦ Framsetningar nýrra vörur
⑧ Bar og skemmtisvið
⑨ Atburðir fyrir merkjamarkaðssetningu
Hvort sem þessar RGB-rammatalaðilar eru notaðar í verslun eða á sýningum, þá aukast sjónleg áhrif og búnar til innþengd raunveruleika reynslu fyrir merkið.

Vaxðu með Lintel















EN
AR
FR
DE
JA
KO
PT
RU
ES
DA
FI
NO
SV
TL
BG
HR
CS
NL
EL
HI
PL
RO
IW
SR
SK
SL
UK
VI
SQ
ET
HU
MT
TH
MS
GA
IS
AZ
KA
BN
MN














