Chromix RGB kantrammi borð með skálfu LT-ALF120F-TA2
Lintel 120 mm Chromix™ RGB-rammi við brúnina fyrir talningu eiginleikar 120 mm aluminum RGB-rammar paruð við borð hönnuð fyrir samsetningu án verkfæra. Býður upp á dýnamískar RGB-birgðaleysingar, óvirkja fjartengslsstýringu til að skipta á milli RGB-lita og heildbyggða geymsluvirki. Styður einhliða SEG-myndvef til að sýna merkismyndir og er útbúin með stillanlegum LED-birgðaleysingum, sem gefur samruna á milli SEG-birgðaleysinga og RGB-ramma við brúnina fyrir talningu.
Sérstöðu
| Hlutur nr. | LT-ALF120F-TA2 |
| Stærð: | 1000x1000 mm |
| Myndarstærð: | 917x917 mm |
| Packingsíða: | 470x330x1150 mm |
| N.V.: | 26,5 kg |
| V.F.: | 32,5 kg |
| STK/FTN: | 1FTN |
| Þykkt LED ramma með birtu á brún: | 120mm |
| Inngangsspenna: | 100–240 V / 50–60 Hz |
| Úttaksspenning: | 24 V / 8,3 A |
| Kraftur: | 200W |
| Þjónustulífið: | 50.000 klst. |
| Fastgreiðsla á pósteri: | SEG |
| Ritfargur fyrir pósterprentun: | UV / Hitaeindur / Beint inndrifni prentun |
| Auglýsingamatið: | Efni |
| Vottun: | CE, Rohs |
Forsendur
Það Lintel 120 mm Chromix™ RGB-rammi við brúnina fyrir talningu með hylki er RGB ljósrammi sýningarstöð með dýnamískum RGB kantljósum og innbyggðum skálfu. Hún styður einhliða RGB kantljós og einhliða SEG efni myndasýningar, og inniheldur innri skálfur sem henta til að sýna vörur, brosjúrur eða aðrar hluti. Þessi eining er í lagi fyrir notkun á sýningum, auglýsingaherferðum og í verslunarsýningum.
① 120 mm álurammi, snöpp-lás hönnun, uppsetning án verkfæra, endurnýtanleg bygging
② Samsetning á RGB-ramma og SEG-myndvöfn á 5 mínútum
③ RGB-stjórnun á fjarvega (64 litir og 8 dýnamískar birtuháttir), falin RGB-stjórnubox
④ Vélræn hlaðstöð innbyggð í borðsflatuna
⑤ Einhlíða SEG efni prentuð mynd
⑥ Einhlíða RGB kantrammi
⑦ Valkvæður innri ljósstrengjasetur til að bæta ljósi á myndirnar þínar
⑧ Margar litávallar fyrir ramma eru í boði, meðal annars silfurlit állúmíníum, hvít eða svart með rafmagnsdekk
⑨ Ökuvagnsbyggi af Oxford-mati, léttur til að berast
Þessi uppgráða er í lagi fyrir þá sem leita að mestri sjónlegri áhrifum af talningarskáranum sínum. RGB-raminn inniheldur dýnamískt RGB-birtingu sem stjórnuð er með RGB-fjarstýringu. Þú getur auðveldlega breytt litum og birtustílum til að passa við merkjaskilgreiningu, atvinnuleysisþemu eða andrúmskilyrði á sýningum. Þessi dýnamíska RGB-birting hönnun ekki einungis dregur athygli frá fjarlægum stað, heldur hefur hún líka áhrif á minningu á merkinu og aukar áhrifavirkni áhugafólks á viðskiptasýningum og verslunarmissjónum.
Valkvæma innri ljósbandasjöppa er hannað til að birta prentuðu myndina frá innan í LumaFrame LED-lightbox-talningarskáranum, sem gefur bjartari og lifandi yfirborð fyrir sýninguna. Þótt RGB-ytri raminn sé innifalinn sem staðlagt aukaþáttur, hjálpar viðbótin á innri LED-ljósbandinu til að birta heildarmyndplötuna svo að litir, listaverk og merkjaskilgreining virðist skýrari og áhrifameiri í sýningarsölum, verslunarrúmum og rúmum með lægri birtu.
Þessi uppgráða er í lagi ef þú vilt sterkasta sjónlega áhrifin af talvunni á sýningarskáranum þínum. Án innri bakbæltingar mun myndin líta út fyrir að vera auðvitað dökkvri, en valkvæm bæltingarbeygjusettin bringur prentmyndina til lífs með jafnari bæltu yfirborði. Það er frábær valmöguleiki fyrir merki sem vilja ná hámarki á bakbæltum sýningarskárum með aukinni viðveru og áhrifamikilli sjónleika. Í lagi fyrir sýningasvæði, sýningarrúm, móttökusvæði og svæði fyrir vörusýningu.

RGB-rammi-talningin er fljótleg að setja upp og auðveldari að flytja. Lintel fylgir með óskilegri Oxford-töskuskrín fyrir geymslu og flutning. 120 mm Chromix™ RGB-rammi-talningin með skálfu er áhrifamikil þegar kemur til leita viðskiptamanna sem fara framhjá stöndinni þinni og er áberandi meira en hefðbundnar talningar. Þær eru ekki bara betri en venjulegar talningar, heldur geta þær einnig hjálpað merkinu þínu að standa út frá öðrum prentuðum sýningum.
Ljós gerir auglýsinguna þína öðruvísi
Chromix™ RGB-rammatalaðilinn er hannaður fyrir:
① Mýsingu í viðskiptaforriti
② Sýningu í verslunarmiðstöðum
③ Fjárfestingar í kaupstað
④ Vafra-verslunir
⑦ Framsetningar nýrra vörur
⑧ Bar og skemmtisvið
⑨ Atburðir fyrir merkjamarkaðssetningu
Hvort sem þessar RGB-rammatalaðilar eru notaðar í verslun eða á sýningum, þá aukast sjónleg áhrif og búnar til innþengd raunveruleika reynslu fyrir merkið.

Vaxðu með Lintel















EN
AR
FR
DE
JA
KO
PT
RU
ES
DA
FI
NO
SV
TL
BG
HR
CS
NL
EL
HI
PL
RO
IW
SR
SK
SL
UK
VI
SQ
ET
HU
MT
TH
MS
GA
IS
AZ
KA
BN
MN
















