Chromix RGB Edge Frame Counter LT-ALF120F-TA
Ang Lintel 120mm Chromix TM RGB Frame Counter nagtatampok ito ng dinamikong RGB lighting, pagkakabit nang walang kailangang gamitin ang kagamitan, remote control, at isang ibabaw na mesa na may wireless charging. Ang kanyang istrukturang konduktibo na gawa sa tanso ay hindi nangangailangan ng panlabas na AC cable. Sumusuporta ito sa dalawang panig (double-sided) at iisang panig (single-sided) na SEG fabric graphic display upang ipakita ang iyong brand, at kapag pinagsama ito sa modular na LED strips, nakakamit nito ang perpektong pagkakaisa sa pagitan ng SEG lightbox counter at ng RGB edge frame counter.
Mga Spesipikasyon
| Bilang ng item. | LT-ALF120F-TA |
| Sukat: | 1000x1000mm |
| Graphic Size: | 917 x 917 mm |
| Sukat ng Paking: | 470 x 210 x 1150 mm |
| N.W.: | 11.5kgs |
| G.W.: | 17.5kgs |
| PC/CTN: | 1CTN |
| Kapal ng LED na frame sa gilid: | 120mm |
| Boltahe ng Input: | 100-240V / 50-60Hz |
| Output voltage: | 24 V / 8.3 A |
| Lakas: | 200W |
| Buhay ng serbisyo: | 50000hours |
| Pagsisidlang ng poster: | SEG |
| Tinta para sa pagpi-print ng poster: | UV / Paglipat ng Init / Pag-print ng Direktang Ineksyon |
| Materyal ng poster: | Katas ng tela |
| Certificate: | CE, RoHS |
Bentahe
Ang 120mm Chromix RGB Frame Counter ay idinisenyo para sa mga eksibisyon, kaganapan, retail na espasyo, at mga promosyon. Ang kanyang manipis na 120mm na bezel at ang frame na may RGB na kontrolado nang pampaglabas ay lumilikha ng isang nakakaakit na sentro ng atensyon para sa brand, at maaaring i-customize para sa iba't ibang kampanya, espasyo, o kulay ng brand. Batay sa istruktura ng SEGPRO Light Box Counter assembly, sumusuporta ito sa pag-aassemble nang walang gamit na kagamitan at may tampok na dalawang panig na Edge RGB Lighting. I-convert ang mga static na display sa dynamic na display. Kumpara sa karaniwang SEG lightbox display case, ang RGB frame counter na ito ay nag-aalok ng dynamic at kulay-kulay na epekto sa ilaw upang mapataas ang kahusayan ng advertising at higit na mahikayat ang atensyon ng mga bisita.
① 120mm na aluminum na frame, snap lock na disenyo, pag-aassemble nang walang gamit na kagamitan, muling magagamit na konstruksyon
② Pag-aassemble ng RGB frame at SEG fabric graphic sa loob ng 3 minuto
③ Kontrolado nang pampaglabas ang RGB (64 na kulay at 8 dynamic na mode ng pag-iilaw), nakatago ang RGB control box
④ Integrated na wireless charger sa ibabaw ng mesa
⑤ Opsiyonal na single o double-sided na SEG fabric printed graphic
⑥ Opsyonal na isang panig o dalawang panig na RGB na gilid na frame
⑦ Opsyonal na kagamitan ng panloob na ilaw na strip para sa backlight ng iyong mga graphic
⑧ Maraming kulay ng aluminyo na frame ang available, kabilang ang aluminyo na silver, power-coated na puti, o itim
⑨ Oxford na bag na may trolley, magaan para dala-dal
Ang opsyonal na kagamitan ng panloob na ilaw na strip ay idinisenyo upang magbigay ng backlight sa naimprentang graphic mula sa loob ng LumaFrame LED Lightbox Counter, na lumilikha ng mas maliwanag at mas buhay na display na mukha. Bagaman kasama na ang RGB na panlabas na frame bilang standard, ang pagdaragdag ng panloob na LED strip ay tumutulong na ilawan ang buong graphic panel kaya ang mga kulay, sining, at branding ay lumiwanag at mas epektibo sa mga exhibition hall, retail space, at mga kapaligiran na may mahinang liwanag.
Ang upgrade na ito ay perpekto kung gusto mo ang pinakamalakas na epekto sa paningin mula sa iyong counter display. Nang walang panloob na backlighting, ang graphic ay magmumukhang bahagyang mas madilim, samantalang ang opsyonal na light strip kit ay magbibigay-buhay sa print gamit ang mas pantay na iluminadong huling epekto. Ito ay isang mahusay na pagpipilian para sa mga brand na nais makamit ang premium na backlit counter display na may dagdag na presensya at nakaka-engganyong impact. Perpekto para sa mga exhibition stand, showroom, reception area, at mga espasyo para sa display ng produkto.

Paresin ang Chromix RGB Frame LED Lightbox Counter kasama ang tugmang 120mm RGB frame backdrop mula sa parehong hanay ng illuminated display upang lumikha ng mas epektibong setup para sa exhibition o retail. LED Lightbox Display Stand, na nagbibigay sa iyo ng fleksibleng mga opsyon para sa paglikha ng koordinadong branded backdrop sa paligid ng iyong counter.
Katulad ng SEGPRO lightbox system, ang RGB Frame Counter ay maaaring gamitin nang hiwalay o pagsamahin sa maraming counter upang lumikha ng mga display counter na may hugis-L. Dahil lahat ng profile ay modular, madaling itatag ito sa maikling panahon. Madali itong dalhin gamit ang trolley Oxford bag para sa paulit-ulit na komersyal na paggamit
Ang ilaw ay nagpapakaiba sa iyong poster
Ang Chromix™ RGB frame counter ay idinisenyo para sa:
① Booth sa trade show
② Display sa retail shop
③ Promosyon sa shopping mall
④ Pop-up store
⑦ Launch ng produkto
⑥ Bar at mga venue para sa kasiyahan
⑦ Mga event para sa brand marketing
Kapwa man ito ginagamit sa retail o sa mga eksibisyon, ang mga RGB frame counter na ito ay nagpapataas ng visual impact at lumilikha ng immersive na karanasan para sa brand.

Itulak ang Paglago Gamit ang Lintel















EN
AR
FR
DE
JA
KO
PT
RU
ES
DA
FI
NO
SV
TL
BG
HR
CS
NL
EL
HI
PL
RO
IW
SR
SK
SL
UK
VI
SQ
ET
HU
MT
TH
MS
GA
IS
AZ
KA
BN
MN














