Bàn đếm khung RGB Chromix có kệ LT-ALF120F-TA2
Khung RGB bàn đếm viền Chromix™ RGB 120 mm tính năng khung nhôm RGB 120 mm kết hợp với một cửa hàng được thiết kế để lắp ráp không cần dụng cụ. Sản phẩm mang đến hiệu ứng ánh sáng RGB động, điều khiển từ xa không dây để chuyển đổi màu RGB và tích hợp chức năng lưu trữ. Hỗ trợ đồ họa vải SEG một mặt nhằm trưng bày hình ảnh thương hiệu, đồng thời được trang bị dải đèn LED mô-đun, giúp kết hợp liền mạch giữa bàn đếm hộp đèn SEG và bàn đếm viền RGB.
Thông số kỹ thuật
| Số mục | LT-ALF120F-TA2 |
| Kích thước: | 1000X1000mm |
| Kích thước hình ảnh: | 917x917 mm |
| Kích thước đóng gói: | 470x330x1150 mm |
| N.W.: | 26,5 kg |
| G.W.: | 32,5 kg |
| PC/CTN: | 1CTN |
| Độ dày khung viền LED: | 120mm |
| Điện áp đầu vào: | 100-240V / 50-60Hz |
| Điện áp đầu ra: | 24 V / 8,3 A |
| Công suất: | 200W |
| Thời gian sử dụng: | 50000 giờ |
| Cố định áp phích: | SEG |
| Mực in áp phích: | In chuyển nhiệt / UV / In phun trực tiếp |
| Chất liệu poster: | Vải |
| Chứng chỉ: | CE, RoHS |
Ưu Thế
Bộ Bàn đếm viền Chromix™ RGB 120 mm của Lintel kèm kệ là một giá đỡ khung đèn RGB với hệ thống chiếu sáng viền RGB động và kệ tích hợp. Sản phẩm hỗ trợ chiếu sáng viền RGB một mặt và hiển thị đồ họa vải SEG một mặt, đồng thời bao gồm kệ bên trong phù hợp để trưng bày sản phẩm, brochure hoặc các vật phẩm khác. Thiết bị này rất lý tưởng để sử dụng tại các hội chợ triển lãm, chiến dịch quảng cáo và gian hàng bán lẻ.
① Khung nhôm 120 mm, thiết kế khóa gài, lắp ráp không cần dụng cụ, cấu tạo tái sử dụng được
② Lắp ráp khung RGB và đồ họa vải SEG trong vòng 5 phút
④ Điều khiển khung RGB từ xa (64 sắc độ và 8 chế độ chiếu sáng động), hộp điều khiển RGB được giấu kín
⑤ Bộ sạc không dây tích hợp vào mặt bàn
⑤ Đồ họa in trên vải SEG một mặt
⑥ Khung viền đèn RGB một mặt
⑦ Bộ đèn LED nội bộ (tùy chọn) để chiếu sáng nền cho hình ảnh in
⑧ Có nhiều màu khung nhôm để lựa chọn, bao gồm nhôm bạc, trắng phủ sơn tĩnh điện hoặc đen
⑨ Túi vải Oxford dạng xe đẩy, nhẹ để mang theo
Nâng cấp này rất phù hợp với những người đang tìm kiếm hiệu ứng thị giác mạnh mẽ nhất từ kệ trưng bày tại quầy của họ. Kệ trưng bày viền RGB được trang bị hệ thống chiếu sáng RGB động, điều khiển thông qua bộ điều khiển từ xa RGB. Bạn có thể dễ dàng thay đổi màu sắc và chế độ chiếu sáng để phù hợp với nhận diện thương hiệu, chủ đề chiến dịch hoặc không khí triển lãm. Thiết kế chiếu sáng RGB động này không chỉ thu hút sự chú ý từ xa mà còn tăng cường khả năng ghi nhớ thương hiệu, từ đó nâng cao hiệu quả tương tác của khán giả tại các hội chợ thương mại và sự kiện bán lẻ.
Bộ đèn viền bên trong (tùy chọn) bộ đèn dải được thiết kế để chiếu sáng ngược lên hình ảnh in từ bên trong kệ trưng bày LED LumaFrame, tạo ra bề mặt hiển thị sáng hơn và sống động hơn. Trong khi viền ngoài RGB được cung cấp tiêu chuẩn, việc bổ sung dải đèn LED bên trong sẽ giúp chiếu sáng toàn bộ bảng đồ họa, nhờ đó màu sắc, hình ảnh nghệ thuật và yếu tố nhận diện thương hiệu trở nên rõ nét và ấn tượng hơn trong các hội trường triển lãm, không gian bán lẻ và môi trường có ánh sáng yếu.
Nâng cấp này rất phù hợp nếu bạn muốn đạt hiệu ứng hình ảnh mạnh nhất từ kệ trưng bày tại quầy của mình. Khi không có đèn nền bên trong, hình ảnh in sẽ trông hơi tối hơn, trong khi bộ thanh đèn LED tùy chọn sẽ làm nổi bật bản in với độ chiếu sáng đồng đều và ấn tượng hơn. Đây là lựa chọn tuyệt vời dành cho các thương hiệu mong muốn sở hữu kệ trưng bày tại quầy được chiếu sáng chuyên nghiệp, mang lại sự hiện diện nổi bật và ấn tượng vượt trội. Phù hợp lý tưởng cho gian hàng triển lãm, phòng trưng bày, khu vực lễ tân và không gian trưng bày sản phẩm.

Tủ đếm khung RGB dễ lắp đặt và thuận tiện hơn khi vận chuyển. Bộ khung ngang (lintel) đi kèm túi vải Oxford miễn phí để lưu trữ và vận chuyển. Tủ đếm khung RGB Chromix™ 120 mm có kệ tích hợp rất hiệu quả trong việc thu hút sự chú ý của khách hàng đi ngang qua gian hàng của bạn và nổi bật hơn so với các tủ đếm truyền thống. Không chỉ vượt trội hơn tủ đếm thông thường, sản phẩm còn giúp thương hiệu của bạn nổi bật giữa các phương tiện trưng bày in ấn khác.
Ánh sáng làm cho poster của bạn khác biệt
Bàn trưng bày khung RGB Chromix™ được thiết kế cho:
① Gian hàng triển lãm thương mại
② Trưng bày tại cửa hàng bán lẻ
③ Các chương trình khuyến mãi tại trung tâm thương mại
④ Cửa hàng tạm thời (pop-up store)
⑦ Sự kiện ra mắt sản phẩm
⑧ Quán bar và cơ sở giải trí
⑨ Sự kiện tiếp thị thương hiệu
Dù được sử dụng trong bán lẻ hay triển lãm, những bàn trưng bày khung RGB này đều làm tăng sức hút thị giác và tạo ra trải nghiệm thương hiệu sống động.

Thúc đẩy tăng trưởng cùng Lintel















EN
AR
FR
DE
JA
KO
PT
RU
ES
DA
FI
NO
SV
TL
BG
HR
CS
NL
EL
HI
PL
RO
IW
SR
SK
SL
UK
VI
SQ
ET
HU
MT
TH
MS
GA
IS
AZ
KA
BN
MN
















